Danh sách các tập thể, cá nhân đạt giải tại các kỳ thi tuần và tháng của Giai đoạn 2, chủ đề “Hà Nội - Thủ đô ta đó” (Giai đoạn từ sau giải phóng Thủ đô đến nay): Bắt đầu từ 8h00 ngày 01/6/2024 đến 23h00 ngày 30/6/2024

Thông báo | 05-07-2024 | 1425 lượt xem

Ban Tổ chức cuộc thi xin thông báo, dưới đây là danh sách các tập thể, cá nhân đạt giải tại các kỳ thi tuần và tháng của Giai đoạn 2, chủ đề “Hà Nội - Thủ đô ta đó” (Giai đoạn từ sau giải phóng Thủ đô đến nay): Bắt đầu từ 8h00 ngày 01/6/2024 đến 23h00 ngày 30/6/2024

1. Giải đặc biệt dành cho đơn vị có số lượng thí sinh tham gia nhiều nhất hàng tháng: Huyện Quốc Oai với 80.488 lượt thí sinh dự thi.

2. Giải cá nhân các tuần

TT

Họ và tên

Đơn vị

Giải thưởng

Số điện thoại

Tuần thi 5 (Từ 01/6/2024 – 08/6/2024)

1

Dương Thị Mơ

Công chức VPTK

Xã Hồng Vân,

 huyện Thường Tín

Giải Nhất

083.367.8351

2

Phan Công Dũng

Công ty Thuốc lá Thăng Long

Xã Văn Bình,

huyện Thường Tín

Giải Nhì

0907333855

3

Vũ Trung Anh

Bí thư Đoàn

Phường Hàng Gai,

quận Hoàn Kiếm

Giải Ba

098.480.1307

Tuần thi 6 (Từ 09/6/2024 – 16/6/2024)

1

Trần Kim Huyền

Bí thư

Quận đoàn Hoàn Kiếm

Giải Nhất

094.620.3203

2

Phạm Thị Thanh Bình

Hội LHPN phường Thanh Xuân Nam – Quận Thanh Xuân

Giải Nhì

098.912.9838

3

Nguyễn Tuấn Anh

Văn phòng huyện ủy Ứng Hòa

Giải Ba

096.439.4790

Tuần thi 7 (Từ 17/6/2024 – 23/6/2024)

1

Nguyễn Văn Tuấn

Chủ tịch

Hội CCB xã Ngọc Liệp, huyện Quốc Oai

Giải Nhất

033.618.9669

2

Nguyễn Thị Phương Thảo

Phường Phú Hòa,

TP. Thủ Dầu Một,

tỉnh Bình Dương

Giải Nhì

092.222.2472

3

Nguyễn Tiến Nhật

Xã Văn Bình, huyện Thường Tín

Giải Ba

097.608.2075

Tuần thi 8 (Từ 24/6/2024 – 30/6/2024)

1

Đỗ Thị Thìn

Phó Bí thư Đoàn – VP Đảng ủy xã Đông Lỗ, Huyện Ứng Hòa

Giải Nhất

097.837.1066

2

Nguyễn Đạt

Công ty Dược vật tư y tế Thanh Hóa

Giải Nhì

039.596.1728

3

Vũ Anh Dũng

Xã Hòa Thạch, huyện Quốc Oai

Giải Ba

098.596.7228

 

3. Giải cá nhân tháng

TT

Họ và tên

Đơn vị

Giải thưởng

Số điện thoại

1

Dương Thị Mơ

Công chức VPTK

Xã Hồng Vân,

huyện Thường Tín

Giải Nhất

083.367.8351

2

Trần Kim Huyền

Bí thư

Quận đoàn Hoàn Kiếm

Giải Nhì

094.620.3203

3

Đỗ Thị Thìn

Phó Bí thư Đoàn - VP Đảng ủy xã Đông Lỗ, Huyện Ứng Hòa

Giải Ba

097.837.1066

4

Nguyễn Văn Tuấn

Chủ tịch Hội CCB

xã Ngọc Liệp,

huyện Quốc Oai

Giải

 Khuyến khích

033.618.9669